Top posting users this week

Top posting users this month

Latest topics
» gữi cã khối 8
by sangpk2k12 Wed Oct 10, 2012 12:29 pm

» Phát biểu cảm nghĩ về " gia đình là bếp lửa ..."
by conan_thamtu123@yahoo.com Sun Sep 16, 2012 7:43 pm

» [TN] Bộ rAnk trường lớp(6) , bí thư cute(st)
by huyqn777 Sat Aug 18, 2012 6:13 pm

» FM ICon trc legend lung linh vương miện
by nhoxbo95 Fri Aug 17, 2012 2:28 pm

» Bài hát các nguyên tố hoá học
by vanle85 Wed Jun 13, 2012 5:09 pm

» [Share] Skin Schl-Fam.Blue
by merino2000 Sat May 26, 2012 12:02 pm

» [HOT]Tuyển tập những mẫu váy đầm Hàn Quốc đẹp nhất 2012
by huyenaht Thu Mar 29, 2012 12:32 am

» Hàng mới về toàn những mẫu áo váy cực xinh và cá tính cho xu
by huyenaht Fri Mar 23, 2012 10:26 pm

» Cá độ bóng đá, casino, poker online tại M88.
by conan89 Tue Mar 20, 2012 2:49 pm

» Hát nối English ver
by .:Bối_G:. Sun Mar 11, 2012 2:54 pm

» Xa mạc khô cằn ak!
by yeyeteen Tue Feb 14, 2012 1:15 pm

» 2PM - Hottest Time Of The Day - Beastly Idol
by yeyeteen Thu Feb 02, 2012 8:13 am

» Hát nối
by beedn Fri Jan 20, 2012 9:44 pm

» TRò chơi ẩm thực viêt nam
by beedn Fri Jan 20, 2012 9:43 pm

» nối chữ Tiếng Việt ^______________^
by beedn Fri Jan 20, 2012 9:42 pm

» Bụt ơi , con ước
by beedn Fri Jan 20, 2012 9:41 pm

» nối tên của kon người đêy
by beedn Fri Jan 20, 2012 9:36 pm

» Nối chữ
by beedn Fri Jan 20, 2012 9:36 pm

» 1 số hình ảnh hoạt động tại trường của T2Y:)
by beedn Fri Jan 20, 2012 9:28 pm

» [HOT]Những mẫu áo khoác,váy đầm,tregging,boot cho các bạn nữ
by huyenaht Sat Dec 10, 2011 12:23 pm

Poll

3 thí sinh nào sẽ vào vòng chung kết?

10% 10% [ 14 ]
21% 21% [ 28 ]
19% 19% [ 26 ]
11% 11% [ 15 ]
21% 21% [ 29 ]
17% 17% [ 23 ]

Tổng số bầu chọn : 135

Statistics
Diễn Đàn hiện có 679 thành viên
Chúng ta cùng chào mừng thành viên mới đăng ký: minhnguyet123

Tổng số bài viết đã gửi vào diễn đàn là 8494 in 813 subjects

T2Y®'s gallery , LHPS' photographer

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down

default T2Y®'s gallery , LHPS' photographer

Bài gửi by T2Y® on Thu Feb 24, 2011 6:19 pm

Thông tin "nghệ sỹ"
Bấm vào spoiler để xem chân dung
Spoiler:
Nick forum : T2Y®
Tên thật : TRương Thị Yên
Ngày sinh : 01/01
Quốc tịch : Việt Nam
Công ty đại diện : LHPS:)
Tóm tắt thông tin học tập tại LHP : Học lớp 6/5, 7/5, 8/5, 9/5 NK 05-09
Câu danh ngôn ưa thích nhất : Sống ko cần dnah ngôn ==
Sở thích :Origami , kỉigami , pop up, vẽ vời , ca hát , viết văn = tiếng việt , onl , buôn dưa lê
Facebook : http://www.facebook.com/T2Y.LHPS
avatar
T2Y®
Giám thị
 Giám thị

Giới tính : Nữ
Posts Posts : 1480
Thanked : 51
Ngày tham gia Ngày tham gia : 21/02/2010

Xem lý lịch thành viên http://lhps.yourme.net

Về Đầu Trang Go down

default Re: T2Y®'s gallery , LHPS' photographer

Bài gửi by T2Y® on Fri Feb 25, 2011 4:25 am

Xuân về
Spoiler:
Bông hoa đầu xuân
Spoiler:
Nẵng xuân
Spoiler:
Hạnh phúc đầu xuân
Spoiler:
avatar
T2Y®
Giám thị
 Giám thị

Giới tính : Nữ
Posts Posts : 1480
Thanked : 51
Ngày tham gia Ngày tham gia : 21/02/2010

Xem lý lịch thành viên http://lhps.yourme.net

Về Đầu Trang Go down

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang

- Similar topics

 
Permissions in this forum:
Bạn không có quyền trả lời bài viết