Top posting users this week

Top posting users this month

Latest topics
» gữi cã khối 8
by sangpk2k12 Wed Oct 10, 2012 12:29 pm

» Phát biểu cảm nghĩ về " gia đình là bếp lửa ..."
by conan_thamtu123@yahoo.com Sun Sep 16, 2012 7:43 pm

» [TN] Bộ rAnk trường lớp(6) , bí thư cute(st)
by huyqn777 Sat Aug 18, 2012 6:13 pm

» FM ICon trc legend lung linh vương miện
by nhoxbo95 Fri Aug 17, 2012 2:28 pm

» Bài hát các nguyên tố hoá học
by vanle85 Wed Jun 13, 2012 5:09 pm

» [Share] Skin Schl-Fam.Blue
by merino2000 Sat May 26, 2012 12:02 pm

» [HOT]Tuyển tập những mẫu váy đầm Hàn Quốc đẹp nhất 2012
by huyenaht Thu Mar 29, 2012 12:32 am

» Hàng mới về toàn những mẫu áo váy cực xinh và cá tính cho xu
by huyenaht Fri Mar 23, 2012 10:26 pm

» Cá độ bóng đá, casino, poker online tại M88.
by conan89 Tue Mar 20, 2012 2:49 pm

» Hát nối English ver
by .:Bối_G:. Sun Mar 11, 2012 2:54 pm

» Xa mạc khô cằn ak!
by yeyeteen Tue Feb 14, 2012 1:15 pm

» 2PM - Hottest Time Of The Day - Beastly Idol
by yeyeteen Thu Feb 02, 2012 8:13 am

» Hát nối
by beedn Fri Jan 20, 2012 9:44 pm

» TRò chơi ẩm thực viêt nam
by beedn Fri Jan 20, 2012 9:43 pm

» nối chữ Tiếng Việt ^______________^
by beedn Fri Jan 20, 2012 9:42 pm

» Bụt ơi , con ước
by beedn Fri Jan 20, 2012 9:41 pm

» nối tên của kon người đêy
by beedn Fri Jan 20, 2012 9:36 pm

» Nối chữ
by beedn Fri Jan 20, 2012 9:36 pm

» 1 số hình ảnh hoạt động tại trường của T2Y:)
by beedn Fri Jan 20, 2012 9:28 pm

» [HOT]Những mẫu áo khoác,váy đầm,tregging,boot cho các bạn nữ
by huyenaht Sat Dec 10, 2011 12:23 pm

Poll

3 thí sinh nào sẽ vào vòng chung kết?

10% 10% [ 14 ]
21% 21% [ 28 ]
19% 19% [ 26 ]
11% 11% [ 15 ]
21% 21% [ 29 ]
17% 17% [ 23 ]

Tổng số bầu chọn : 135

Statistics
Diễn Đàn hiện có 679 thành viên
Chúng ta cùng chào mừng thành viên mới đăng ký: minhnguyet123

Tổng số bài viết đã gửi vào diễn đàn là 8494 in 813 subjects

Tự hào là học sinh LHP , kì 4 ,Thúy Nga

Go down

default Tự hào là học sinh LHP , kì 4 ,Thúy Nga

Bài gửi by T2Y® on Tue Nov 30, 2010 11:47 am

Chân dung : [You must be registered and logged in to see this image.]
[You must be registered and logged in to see this image.]
[You must be registered and logged in to see this image.]
Họ tên : Nguyễn Thị Thúy Nga
Cựu học sinh 6/6, 7/5 , 8/5 , 9/5 THCs LHP NK 05-09
Thành tích : 11 năm liền là học sinh giỏi , giải ba giải toán trên Casio , giải ba học sinh giỏi toán cấp thành phố , và trong kỳ thi tuyển sinh vào lớp 10 đã đổ thủ khoa THPT Phan Châu Trinh vs số điểm 62/49 ,
Tài lẻ : Hội họa ,
Hiện tại đang học lớp 11A5 THPT Phan Châu Trinh


Được sửa bởi ®T2Y® ngày Sun Dec 19, 2010 10:49 am; sửa lần 1.
avatar
T2Y®
Giám thị
 Giám thị

Giới tính : Nữ
Posts Posts : 1480
Thanked : 51
Ngày tham gia Ngày tham gia : 21/02/2010

Xem lý lịch thành viên http://lhps.yourme.net

Về Đầu Trang Go down

default Re: Tự hào là học sinh LHP , kì 4 ,Thúy Nga

Bài gửi by T2Y® on Sat Jun 25, 2011 10:42 am

bổ sung thêm thành tích năm nay vẫn là hs giỏi , vậy là bợn Nga đã có 11 năm liền hs giỏi rồi :) trâu thật
avatar
T2Y®
Giám thị
 Giám thị

Giới tính : Nữ
Posts Posts : 1480
Thanked : 51
Ngày tham gia Ngày tham gia : 21/02/2010

Xem lý lịch thành viên http://lhps.yourme.net

Về Đầu Trang Go down

Về Đầu Trang

- Similar topics

 
Permissions in this forum:
Bạn không có quyền trả lời bài viết